Prikazujem rezultate 1 do 2 od 2

Tema: safari keep

Junior Member
    Datum registracije
    Apr 2018

safari keep

B?n l? ng??i y?u thch game ti?n l?n mi?n Nam? B?n ham s? gay c?n, ? en c?a cc vn b?i? B?n ko c i?u ki?n ? ?n cc s?ng b?i l?n? V?y h?y truy n? c?p v?o h? th?ng sanhrong.com ? tham d? t? th c cc cao th? game nh b?i ti?n l?n mi?n nam v? tuy nhi?n b?n c?ng s? h?u th? v?n chuy?n game v? my ? t?p luy?n . Hi?n gi? S?nh R?ng ang cung c?p cc phi?n b?n game nh b?i ti?n l?n mi?n Nam mi?n ph m?i nh?t. game bai doi thuong
    ? s? h?u th? chuy?n v?n game ti?n l?n mi?n Nam v? my th? C? nh? h?y truy v?n c?p link d??i y v? ch?n h? i?u h?nh cho lo?i my c?a b?n c?n nh?ng tr?c tr? ti?p theo th? h? th?ng s? t? ?ng c?i ?t
    Trong qu tr?nh ch?i game nh b?i ti?n l?n mi?n Nam th? ki?n c? s? c ph? bi?n th?i c? m? ng??i ch?i nh?t l?n ??c a d?ng t? qu hay cc b? ? li?n ti?p . S? h?u tr??ng h?p n?y th? theo quan ni?m c?a ph? thng cao th? game nh b?i ti?n l?n mi?n Nam th? ko n?n mi?u t? ra b?n ngo?i nh? tr?m t? m?c t??ng v? ng?i ch? th?i c? ch?t.
    V? b quy?t r? nh?t ?i gi? d? g?p tr??ng h?p n?y l? ph?i fake v? m?nh ko mang kh? nng ch?n ho?c ch?t n?o c? v? nh nh? thng th??ng . Khi n?o ?i th? nh l? ho?c b? m? v?i kh? nng th? ch?t c?n ko th? c? tho?i m?i b? qua, ko c?n ph?i ti?c nu?i hay m?t th?i k? ngh? suy qu nhi?u v? n. C? ti?p di?n tr?ng thi n?y cho ?n khi tr?n tay b?n ch? c?n trong kho?ng 7 l b?i tr? xu?ng th? h?y ngi Nh?n v?o v? xem ?i th? c?n cu.
    b?n c?nh , ng??i ch?i mang th? v?n dung th?m cch th?c tm l c th? hi?u l? v?a k? ng v?a ko ng ? khi?n ?i th? b? phn tm. Cch th?c n?y ko ph?i b? g?i l? ch?i x?u m? n ch? l? t?y v?o l?i m? b?n ?ng d?ng thi. Nh?ng ko n?n s? d?ng nh?ng cu ki?u bng qu?, h? d?a v? i?u n?y ch? l?m cho tng th?m ni?m nghi ng? c?a ?i th?.
    gi? d? trong c?ng 1 vn s? h?u ng??i nh i hai , khi m? b?i m?nh l?i mang t? qu nh?ng b?n ch?a ch?t lun m? ch? ni nh?ng cu nh? ti v?i t? qu ?y ho?c c tin l? ti mang kh? nng ch?t khng? V? sau ng?ng thi cngy ch? tr?n chi?n s?p cu?i th? m?i nh ra.
    1 th?i k? nh? v?y , lc ng lc sai, khi ch?t lc ko , s? khi?n cho ?i ph??ng l?ng ch?ng , khng th? n?o on ??c b?i c?a m?nh. V? m?i l?n mang ng??i n?o d? ?nh nh 2 th? ?u ph?i suy ngh?, tnh ton chm cht r?i m?i nh ra. B quy?t n?y s? khi?n cho ?i th? b? hoang mang , nghi ng? v? ch?ng th? ?a ra nh?ng quy?t ?nh xc th?c ??c v? l?m cho tng l?i th? c?a b?n l?n. Gi? d? g?p hai tr??ng h?p khi m? nh game ti?n l?n mi?n Nam th? m?i ng??i h?y nh? ?ng d?ng nh?ng chi?n thu?t n?y v? 1 i?u v?ng ch?c l? s? g?t hi l?i a d?ng th?nh cng h?n trng ch? ban ?u c?a b?n.nh b?i i th??ng
    c nh?ng l b?i nh? th? tr?n tay th? quan i?m c?a nh?ng cao th? l? s? mang a d?ng kh? nng gi?nh lo?i c?a ?i ph??ng. C?n mang nh?ng qun b?i kh nh? trong kho?ng 10 tr? xu?ng th? c? g?ng t?n d?ng m?i c? h?i ? nh ??c n i c?ng nhanh c?ng ph?i chng .
    khi nh nh?ng qun b?i nh? th? ko c?n ph?i ngh? suy hay tnh ton xem n?n ch?i nh b?i ti?n l?n theo chi?n thu?t n?o nh?ng ng??c l?i n?u nh nh?ng l b?i l?n v? s?c m?nh c?a chng c?ng l?n n?n ph?i tnh ton t? m? , t?n t??ng .N?u ngay trong khi kh?i ?u vn game nh b?i ?i th? tung ra i 3 v? tr?n tay m?nh ang c i K th? n?n ti?u d?ng th? thu?t nh b?i ? gi?nh th?ng l?i.
    ko n?n nh ngay t?i th?i i?m m? ph?i ? d?nh l?i b?i v? tr?n 3 c?n h?u h?t qun l?n h?n m? m?nh v?i th? ch?n. N?u nh? b?n nh b?i ti?n l?n mi?n Nam c cc ng??i ch?a c kinh nghi?m nh b?i th? th??ng nh?t h? s? nh ch?y cc qun nh? v? ? nh?ng qun l?n nh sau cho n?n ng??i ch?i c?ng v?i th? suy on ngay ??c lc 1 ng??i nh i 3 v? ng??i c?n l?i ch?n i A th? ch?ng t? h? khng c?n i n?o tr?n tay n?a.
    ph?n nhi?u cc qun b?i c?a b?n ch? v?i cc qun l?n t? 10 l? t? v? khng s? h?u kh? nng h?i h?a th?nh b? c?n cc qun nh? h?n d??i 10 th? c kh a d?ng l? b? i. Gi? d? g?p ph?i tr??ng h?p n?y th? khng n?n suy ngh? v? h?i l?ng ci thua ?n ngay c m?nh m? h?y s? d?ng ngh? thu?t nh b?i ch?i game hay, Quan st ?i ph??ng v? tnh ton xem c ph?n th?ng n?o hay khng?
    n?u nh?ng ng??i ? c th??ng hi?u nh b?i th? b? i b c? ? k? ?, khng ch?y v?i m? m? ph?n ?u nh i cc qun b?i l? t? v? y?u v? gi? n ch? th?m ngy nghi?m tr?ng m? thi. V? t?n d?ng tri?t ? nh?ng qun b?i to trong kho?ng 10 tr? l?n ? ph cu?c th? c?a ?i ph??ng.game b?i ?i th??ng
    H?y nh?n n?i v? ng?i ch? c? h?i pht huy ngh? thu?t ch?i b?i c?a m?nh ? gi?nh lo?i v? th?i kh?c quan tr?ng nh?t ? gi?nh chi?c l? lc g?n k?t thc vn b?i v? lc n?y b?n s? tung ph?n l?n cc b? i v? l?m ?i ph??ng ph?i ng?c nhi?n v? c l?i ng??c m?u c?a b?n. Tm l?i, trong giai o?n ch?i nh b?i ti?n l?n th? n?n s? d?ng cc th? thu?t ch?i b?i h?p l khng n?n v? g?p ph?i b?i nh? m? chn n?n, ph?i bi?t ch? ?i v? Quan st ?i ph??ng v? t?i khi g?n cu?i v?i th? cc qun nh? c?ng v?i th? gip b?n l?t ng??c t?nh th?.
    Zadnji uredio tmonk1 : 28-09-2018 u 14:34

Administrator admin's Avatar
    Datum registracije
    Mar 2010
    Prvo bi trebalo deinstalirati sve drivere od printera ukoliko ih ima vie, a zna biti vie verzija poput PL5, PL6 isl.
    Nakon toga instalirati frike drivere sa njihovog sajta
    https://support.hp.com/us-en/drivers...8/model/410620

ili pustiti Windowse da instaliraju sami drivere po njihovom izboru kroz Windows Update.

Pravila postanja

• Ne moe stvarati nove teme
  • Ne moe odgovarati na postove
  • Ne moe slati privitke
  • Ne moe mijenjati svoje postove
  •